Mọi người tham khảo giá quán 282 Lạch Tray nè :D

Thảo luận trong 'Spam, thùng rác'

1. huactt49

huactt49 New Member

Mình chụp cách đây vài bữa rồi. ko biết Lạm phát ntn nữa [-(

2. firephoenix_hp1289

firephoenix_hp1289 New Member

gì mà đắt vậy [​IMG][​IMG][​IMG]

thế này ra ngõ nguyễn bình khu sinh viên ăn cho lành,10k/1 bữa ngon bổ rẻ
    [​IMG][​IMG][​IMG]

3. Béo Ngố

Béo Ngố New Member

sinh viên khoa mình giàu nhể

4. thaogahp

thaogahp New Member

ăn xôi trong canteen có 10k (nhân trần + xôi) ngon bổ rẻ :D

5. huukhanh

huukhanh New Member

nói đến cantin mới nhớ.mấy cái cantin khu A gọi là đắt thì thui rùi.ngày trước toàn lười nên xuống đấy méo miệng mà ăn nhưng giờ thì nghỉ thẳng.mất công đi bộ 1 tí ra cổng trường ăn sáng cho lành,mấy em năm 1-2 sang bên này thực hành mua 1 lần khiếp lun lần sau ra ngoài mua>>năm trước hội nghị DCSV có bạn nói vấn đề này nhưng cũng chỉ nhận đc câu là: tiền nọ tiền kia,rùi nếu ko hợp lí có thể ra ngoài ăn>>thế nên ae cũng chán>>ra ngoài ăn là thượng sách

6. thaogahp

thaogahp New Member

^^ cantin khu B ngon bổ rẻ hợp vệ sinh hay không thì không biết nhưng rẻ là ok rồi,com hàng cháo chợ có khi nào hoàn mỹ đâu :))

7. huukhanh

huukhanh New Member

nhớ cái cantin khu B quá.sang khu A hai năm rùi.nhớ cái món sôi thịt,sôi batê lại rẻ nữa.bao giờ mới trở lại thời xưa.hix hix

8. Đỗ Ngọc Thanh

Đỗ Ngọc Thanh New Member

Vắng mợ thì chợ vẫn đông,mợ có đi lấy chồng thì chợ vẫn vui
    Sinh viên nhiều,nhu cầu liên tục,giá tăng lên là dĩ nhiên
    Bên khu A chủ yếu uống nước + cắn hướng dương là đắt hàng nhất !!!

9. huukhanh

huukhanh New Member

nếu nói giá cả leo thang thì nói làm gì.so sánh là so sánh cùng mặt hàng nhưng giá khác nhau ấy chứ.mà chênh nhau ít thì chẳng nói làm gì.lớp tui chúng nó kắt xịt catin khu a lun.chắc lớp bạn hơi khác nhỉ.chắc toàn đại gia
    mà bạn cũng nhiều thời gian nhỉ chứ tui mà đi học chỉ dám tranh thủ mua cái gì đóa rùi mang lên lớp ngồi ăn chứ ko được ngồi uống nước cắn hạt dưa nhàn dỗi thế đâu.đúng là cuộc sống sung túc cũng sướng thật

10. Dangthang

Dangthang New Member

Cái này có phải cho sinh viên đâu:| cái này để liên hoan với cả tiếp khách.Nói chung là Vật chất quyết định ý thức=))ít tiền ý thức được mình nên ăn gì.:)) miễn bàn nhá.nhà ăn trường chính trị Tô Hiệu:))