Kết quả nghiệm thu đề tài NCKH sinh viên 2012 (Cấp trường)

Thảo luận trong 'Giáo vụ khoa, Trợ lý khoa học, GVCN.'

1. phamicha

phamicha BQT

1. Cập nhật kết quả nghiệm thu đề tài NCKH Sinh viên 2011 - 2012

2. Một số hình ảnh của buổi nghiệm thu (do mình không tham dự liên tục và ko có máy ảnh nên chỉ có một số hình ảnh)

3. Nội dung công văn quy định số lượng công trình tham gia dự thi xét giải thưởng "Tài năng khoa học trẻ Việt Nam". Trường Hàng Hải có 6 công trình
    [​IMG]2.jpg[/IMG]

Last edited by a moderator: 19/4/12
  2. khoipv

khoipv Super Moderator

Đây là 1 hoạt đông bổ ích, các bạn không phải lên lớp học khóa 49, 50, 51 nên đến tham dự và học hỏi kinh nghiệm, kẻo như các bạn 49 bây giờ chưa xem bảo vệ trên trường như thế nào, nói những gì và bảo vệ quan điểm trước hội đồng ra sao?=D>
    Nhất là những đề tài để lại đầu tư cho năm sau, nên có hướng học tập trong những buổi nghiệm thu như ngày mai!
    Chúc các bạn sinh viên khoa CTT bảo vệ đạt kết quả tốt nhất, chúc cho phong trào nghiên cứu khoa học năm sau phát triển mạnh mẽ hơn nữa!<:p<:p<:p

Last edited by a moderator: 23/4/12
  3. phamicha

phamicha BQT

Mình mới cập nhật lại topic. Xóa một số Comment liên quan. Cập nhật kết quả nghiệm thu và một số hình ảnh. Khoa Công trình có 1 đề tài của các bạn sinh viên BĐA49 được tham dự xét giải thưởng "Tài năng khoa học trẻ Việt Nam". Hi vọng sẽ có cái giải " khúc khích "

4. tuandatcb90

tuandatcb90 New Member

hay wa
    nhóm mình được vào vòng trong. CÔng sức bỏ ra thật là xứng Đáng. Vui wa
    Thay mặt nhoám e xin cám ơn các thầy cô trong hội đông nghiệm thu
    VÀ Cám ơn rất nhiều thầy Phạm Minh CHâu đã nhiệt tình hướng dẫn nhóm em. Cám ơn thầy rất nhiều

5. phamicha

phamicha BQT

Chém gió vừa thôi không lại bị ném đá >:) Kết quả đạt được phần lớn do mọi người tích cực làm việc và quan trọng là các thầy cũng đã ghi nhận kết quả đó. Mặc dù chỉ được giải "khúc khích" nhưng mình cũng thấy vui roài. :x
    Chúng ta còn ít nhất 2 lần PR nữa nên cứ chuẩn bị tinh thần "Hit and run" .

6. khoipv

khoipv Super Moderator

Xin chúc mừng các đề tài đã bảo vệ thành công trên trường!Hơn thế nữa, 1 đề tài được nộp xét giải thưởng "Tài năng...", mong các bạn tập trung hết sức chỉnh sửa theo ý kiến đóng góp của các thầy trong hội đồng, gửi đi được giải về là thầy phamicha tổ chức liên hoan, hehe<:p<:p<:p

7. tuandatcb90

tuandatcb90 New Member

e xin hỏi các thầy là dc giải thì có dc giấy khen ko ạ