[KST] Đội kĩ thuật xây dựng cầu đường

Thảo luận trong 'Hoạt động Đoàn thanh niên, hội sinh viên'

1. mr_sebeka

mr_sebeka Faculty

Ơ, xì pam. Bem cho phát giờ :-?

2. MymeoTonu

MymeoTonu New Member

Chúc mừng các bạn đã hoàn thành xong phần thi thực tế cuối cùng.
    Chiều CN các bạn sẽ có chuyến đi thực tế... cố gắng tham quan và ghi hình cho đẹp nhé!:)
    Mong các bạn sẽ giữ được nhiệt huyết cho đến đêm chung kết.... Chúc các bạn sẽ tỏa sáng giống như màu áo "chiến thắng" của đội mình :)

3. đàm tuấn

đàm tuấn Moderator

cảm ơn bạn!

4. đàm tuấn

đàm tuấn Moderator

Em mời cả nhà xem thành quả của chúng em tính đến 9h tối hôm qua nhé :D cả nhà góp ý cho chúng em nào

Các file đính kèm:

5. hnib.ctt.

hnib.ctt. Moderator

làm đèn ông sao hả các c?

6. hoatuyetmuathu

hoatuyetmuathu New Member

làm đẹp nhiều vào quá,làm rối mô hình đi

7. đàm tuấn

đàm tuấn Moderator

mô hình thiết kế có tên là nút giao thông khác mức, bao gồm : cầu + đường + các công trình phụ trợ và phối cảnh...bạn không nên chỉ hiểu mô hình chỉ là cầu nhé! cảm ơn :D

8. minhnguyen

minhnguyen Administrator

Mình tưởng trang trí đèn cho cái cầu chứ trang trí xung quanh thế này thì đúng là đèn ông sao thật. Theo mình mua các đèn Led trang trí phù hợp hơn.
    Với lại cái bạn nào phụ trách PR cho đội cầu đường chú ý chất lượng ảnh chụp tý. Chụp tối không xử lý nhìn mãi mới hình dung được cái mô hình. Hôm trước bị mr Sebeka ý kiến vụ này rồi thì phải.

9. đàm tuấn

đàm tuấn Moderator

Em cảm ơn ạ!
    Nhưng không phải là không đảm bảo chất lượng về ảnh ạ, mà là chúng em cố tình chụp kiểu này ạ :)) tắt điện đi để chụp đấy ạ...mua không được đèn 1 màu thầy ơi, đèn led thì to quá, nói chung là ý tưởng thì vô vàn lắm, ý nào cũng tốt, ý nào cũng hay nhưng làm được cái đèn này thôi cũng mất mấy ngày đấy ạ đấy là chứ kể bao nhiêu thứ khác ạ :D

10. SVBĐA

SVBĐA New Member

Chuẩn luốn. Nắp cái led rất là mệt. Chỉ ăn đúng 1 chiều, 2 cái nối tiếp mà không đúng là cứ ngồi mà tìm chỗ sai, kiến thức điện có hạn. ;))

11. CTT45_DH1

CTT45_DH1 New Member

Sinh viên các khóa về sau có vẻ tài cao, nghĩ được lắm trò thi thố với nhau nhỉ. Các cậu làm tốt việc học đừng để học lại đấy.

12. đàm tuấn

đàm tuấn Moderator

13. đàm tuấn

đàm tuấn Moderator

Các file đính kèm:

14. đàm tuấn

đàm tuấn Moderator

Mô hình đã hoàn thành 100%, mời cả nhà ngắm nhìn tác phẩm của chúng em :))

15. sandy

sandy Faculty

Mô hình của đội có vẻ chi tiết và đẹp đấy. Xin chúc mừng. Các đội khác cố lên nhé !!!

16. unlimited

unlimited New Member

Các em thi tài với nhau cùng có các thầy hỗ trợ và để nâng cao thực tế và tốt cho việc học mà,chẳng ai tự ngồi mà "nghĩ đc lắm trò thi thố với nhau" như ý bác nói đâu. bác này nói hơi nặng :(