[KST] Đội Công trình thuỷ!

Thảo luận trong 'Hoạt động Đoàn thanh niên, hội sinh viên'

1. SVBĐA

SVBĐA New Member

Các bạn thật là vất vả!! like like mạnh nào.

2. hoatuyetmuathu

hoatuyetmuathu New Member

tốn kém quá nhể

3. khoipv

khoipv Super Moderator

sau ngày thứ 7, các bạn chỉ việc tập trung vào mô hình và ôn thi kiến thức đêm chung kết. Tuần sau mềnh sẽ thu xếp time ghé thăm sản phẩm của các bạn :-?

4. Cường Cú

Cường Cú New Member

Một vài hình ảnh buổi làm quen máy trắc địa.

Rất cảm ơn thầy Hòa đã nhiệt tình giúp đỡ nhóm CTT-01 làm quen với máy trắc địa chiều ngày 03/10!

5. giovotinh

giovotinh New Member

em có thắc mắc là tại sao ngành CTT lại không được thực hành trắc địa, phải chăng là sau này sẽ không dùng

6. tomorrow

tomorrow Faculty

Theo chương trình đào tạo cho K50 thì ngành CTT có thực tập Trắc địa ở học kỳ 4. Học mót trước khi thi có 2 ngày đội BĐA nó giã chít.=))

7. minhnguyen

minhnguyen Administrator

Dao sắc không gọt được chuôi nên cái vụ này chưa biết thế nào thầy nhỉ?
    Chúc mọi người thi tốt. Hehe. nếu có khiếu nại gì về kết quả thì mình xin một chân vào giải quyết. hớ hớ :D

8. hvtl01

hvtl01 New Member

Đã chơi là phải chịu chứ bạn, mấy khi, cố gắng để lại kỷ niệm to to một tí của đời SV

9. hvtl01

hvtl01 New Member

Mọi người đều làm việc công tâm và tin tưởng BGK mà thầy

10. hvtl01

hvtl01 New Member

Mong các bạn BĐA nhẹ tay cho, cảm ơn các bạn trước

11. SVBĐA

SVBĐA New Member

Cũng may mắn là đội BĐA được theo các thầy lao động sản xuất đôi lần lên cũng múa may tạm tạm. Tinh thần cuộc thi là giao lưu chia sẻ kiến thức.

12. tomorrow

tomorrow Faculty

Hôm nay các đội vừa thi xong phần trắc địa, chắc mệt rồi. Nhìn từ A6 xuống thấy Gangnam Style hay phết, không thấy pót lên 4r nhể. Cuối tuần giải trí để lấy sức cho tuần sau. Tomorrow vịnh cảnh đội CTT làm Âu, mọi người chém nhẹ tay.

Mỗi người làm việc bằng hai
    Giải lao cả nhóm lại nhai bánh mỳ
    Bận rộn như thể mùa thi
    Đục đẽo, cắt gọt, làm gì ai thông
    Các thầy các bạn ngóng trông
    Mô hình sẽ phải trông không kỳ kỳ
    Mọi người tin tưởng nhóm đi
    Cái Âu … nhất định ra gì cái Âu.

>:D<

13. seaandsun1991

seaandsun1991 New Member

Vâng , cái Âu nhất định ra hình cái Âu. ;))

14. MymeoTonu

MymeoTonu New Member

hihi.. Không ngờ BTC KST trong giờ giải lao lại tạo được ấn tượng mạnh với khán giả bằng màn Gangnam style như thế.
    Em cũng sẽ up video này lên mạng...nhưng không thể up lên 4r được... :)).. up nhóm kín thầy "Tơ mo râu" ạ :).... nếu thấy okie thì bọn e sẽ nhân rộng và biểu diễn vào cuộc thi "Nam Vương Đầu Bếp" ngày 20/10/2012
    Em cũng mong muốn là chương trình KST sẽ tạo ra thật nhiều màu sắc ấn tượng cho khoa của chúng ta :)

15. vietduc_ctt

vietduc_ctt New Member

Oppa Gangnam Style!!! Bên bản tổ chức chắc chắn sẽ tạo sôi động cho KST. Ố dề. :))

16. khoipv

khoipv Super Moderator

Duyệt!Các em hãy tạo nhiều màu sắc ấn tượng, sinh viên là trung tâm, là thành quả của khoa chúng ta! Các em hãy học tập, hoạt động tập thể, cống hiến và các em sẽ trưởng thành lên rất nhiều=D>=D>=D>

17. hvtl01

hvtl01 New Member

Gieo vần câu cuối có vấn đề nhé thầy

18. giovotinh

giovotinh New Member

ở kì 4 ngành CTT bọn em chỉ được học lý thuyết thôi thầy ạh, chứ bọn em có được động tới mấy cái máy kia đâu. Thấy các bạn đội CTT nỗ lực hỏi hỏi quá, em Cũng xin cảm ơn các thầy đã giúp các bạn biết cách sử dụng máy ạh.
    Cố lên nhé các bạn=D>

19. kst

kst New Member

bên đây gió mạnh thế

20. hvtl01

hvtl01 New Member

VLC - vui là chính mà bạn